ಹೊಳೆಯುವ ಚರ್ಮಕ್ಕಾಗಿ ಕಲ್ಲಂಗಡಿ ಫೇಸ್ ಮಾಸ್ಕ್

April 3, 2021

ಕಲ್ಲಂಗಡಿ ಫೇಸ್ ಪ್ಯಾಕ್ ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಹಿಂದೆಂದಿಗಿಂತಲೂ ಹೊಳೆಯುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಋತುಮಾನದ ಹಣ್ಣುಗಳು ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮವನ್ನು ಹೊಳೆಯುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀರಿನ ಪ್ರಮುಖ ಅಂಶವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಚರ್ಮಕ್ಕೆ ಅದ್ಭುತಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಹಲವಾರು ಜೀವಸತ್ವಗಳು ಮತ್ತು ಉತ್ಕರ್ಷಣ ನಿರೋಧಕಗಳೊಂದಿಗೆ, ಕಲ್ಲಂಗಡಿ ಬಳಸಿ ನೀವು ಸುಲಭವಾಗಿ ರಿಫ್ರೇಶ್ ಫೇಸ್ ಪ್ಯಾಕ್ ಗಳನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು. ಅದು ನಿಮಗೆ ಯಾವುದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸ್ಪಷ್ಟ ಮತ್ತು ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾದ ಚರ್ಮವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಕಲ್ಲಂಗಡಿಯಿಂದ ತಯಾರಿಸಿದ ಫೇಸ್ ಪ್ಯಾಕ್ ಗಳು ಸತ್ತ ಚರ್ಮದ ಜೀವಕೋಶವನ್ನು ಹೊರ ಚೆಲುವಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಹೈಡ್ರೇಟ್ ಮಾಡಲು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿದೆ.ಕಲ್ಲಂಗಡಿ ಫೇಸ್ ಪ್ಯಾಕ್ ನೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮವು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಅದ್ಭುತವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬೇಡಿ, ಬದಲಾಗಿ ನೀವು ಆರೋಗ್ಯಕರ ಆಹಾರ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ಜೀವನಶೈಲಿಯನ್ನು ಸಹ ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು.

ಕಲ್ಲಂಗಡಿ ಮತ್ತು ಸೌತೆಕಾಯಿ ಎರಡು ಚರ್ಮಕ್ಕೆ ಅಪಾರ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಿದೆ.ಸ್ವಲ್ಪ ಕಲ್ಲಂಗಡಿ ರಸದೊಂದಿಗೆ ಒಂದು ಚಮಚ ಸೌತೆಕಾಯಿಯ ತಿರುಳನ್ನು ಬೆರೆಸಿ ಪೇಸ್ಟ್ ತಯಾರಿಸಿ. ಈ ಮಿಶ್ರಣವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಮುಖದ ಮೇಲೆ ಸಮವಾಗಿ ಹಚ್ಚಿ ಮತ್ತು 15 ರಿಂದ 20 ನಿಮಿಷಗಳ ನಂತರ ತಣ್ಣೀರಿನ ಸಹಾಯದಿಂದ ತೊಳೆಯಿರಿ.

ಕಲ್ಲಂಗಡಿ ಮತ್ತು ಸೌತೆಕಾಯಿಗಳು ಉತ್ತಮ ಗುಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ನಿಮ್ಮ ಮುಖಕ್ಕೆ ಉತ್ತಮವಾದ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಕಲ್ಲಂಗಡಿಯಲ್ಲಿರುವ ನೈಸರ್ಗಿಕ ಕೆಂಪು ಅಂಶಗಳು ಬಿಸಿಲಿನಿಂದ ರಕ್ಷಣೆ ನೀಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸೌತೆಕಾಯಿಯಲ್ಲಿರುವ ನೀರಿನಂಶವು ಚರ್ಮಕ್ಕೆ ತಂಪನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಕಲ್ಲಂಗಡಿ ರಸ ಮತ್ತು ಮೊಸರಿನ ಸಂಯೋಜನೆಯು ನಿಮಗೆ ಪೂರಕ ಮತ್ತು ಕಾಂತಿಯುತ ಚರ್ಮವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಈ ಫೇಸ್ ಪ್ಯಾಕ್ ತಯಾರಿಸಲು ಎರಡು ಚಮಚ ಮೊಸರನ್ನೂ, ಎರಡು ಚಮಚ ಕಲ್ಲಂಗಡಿ ರಸದೊಂದಿಗೆ ಬೆರೆಸಿ ಮೃದುವಾದ ಪೇಸ್ಟ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ. ಈ ಪೇಸ್ಟನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಮುಖಕ್ಕೆ ಹಚ್ಚಿ ಮತ್ತು ಸುಮಾರು 15 ರಿಂದ 20 ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ ಹಾಗೆಯೇ ಬಿಡಿ. ತಾಜಾ ಮತ್ತು ಹೊಳೆಯುವ ಚರ್ಮಕ್ಕಾಗಿ ಇದನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯ ನೀರಿನಿಂದ ತೊಳೆಯಿರಿ.

ಚರ್ಮವು ಉತ್ತಮವಾಗಿರಲು ಮೊಸರು ಸಹಾಯಕಾರಿಯಾಗಿದೆ. ಇದು ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮವನ್ನು ಮಾಯಿಶ್ಚರೈಸ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಮೊಸರಿನಲ್ಲಿ ಇರುವಂತಹ ಲ್ಯಾಕ್ಟಿಕ್ ಆಮ್ಲವು ಸತ್ತ ಚರ್ಮವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುವಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರವಹಿಸುತ್ತದೆ. ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಇದನ್ನು ಬಳಸಿದರೆ ಅದರಿಂದ ಯೌವ್ವನದ ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯಕಾರಿ ಚರ್ಮವು ನಿಮ್ಮದಾಗುತ್ತದೆ.

ಹಾಲು ನೈಸರ್ಗಿಕ ಕ್ಲೆನ್ಸರ್ ಆಗಿದ್ದು ಅದು ಸತ್ತ ಚರ್ಮದ ಕೋಶಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುವುದು ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಅದ್ರಕ ಗುಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ಈ ಫೇಸ್ ಪ್ಯಾಕ್ ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮವನ್ನು ತೇವಾಂಶದಿಂದ ಕೂಡಿರುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಬೇಗೆಯ ಶಾಖದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಮುಖವನ್ನು ಹೈಡ್ರೀಕರಿಸುತ್ತದೆ.

ಈ ಮಿಶ್ರಣವನ್ನು ತಯಾರಿಸಲು, ಕಲ್ಲಂಗಡಿ ರಸವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಅದಕ್ಕೆ 2 ಚಮಚ ಹಸಿ ಹಾಲನ್ನು ಸೇರಿಸಿ. ಇದನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಮುಖದ ಮೇಲೆ ಸಮವಾಗಿ ಹಚ್ಚಿ 15 ರಿಂದ 20 ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ ಹಾಗೆಯೇ ಬಿಟ್ಟು, ಅನಂತರದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಮುಖವನ್ನು ಒಣಗಲು ಬಿಟ್ಟು ತಣ್ಣೀರಿನ ಸಹಾಯದಿಂದ ತೊಳೆಯಿರಿ.

ನೀವು ಒಣ ಚರ್ಮವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ಈ ನೈಸರ್ಗಿಕ ಮಾಸ್ಕ್ ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ನಿಂಬೆಯು ನಿಮ್ಮ ಶುಷ್ಕ, ಸತ್ಯ ಚರ್ಮದ ಕೋಶಗಳನ್ನು ಸರಾಗವಾಗಿ ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ. ಕಲ್ಲಂಗಡಿ ಮತ್ತು ನಿಂಬೆಯ ಜೊತೆಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಜೇನುತುಪ್ಪವನ್ನು ಬೆರೆಸಿ ಬಳಸಿ.

ಜೇನುತುಪ್ಪ ಮತ್ತು ಕಲ್ಲಂಗಡಿ ರಸವು ನಿಮ್ಮ ಒರಟು ಚರ್ಮವನ್ನು ತೇವಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮವನ್ನು ಹೈಡ್ರೇಟ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಒಂದು ಪಾತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಕಲ್ಲಂಗಡಿ ರಸವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ ಅದಕ್ಕೆ ಒಂದು ಚಮಚ ನಿಂಬೆರಸ ಮತ್ತು ಜೇನುತುಪ್ಪವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ ಒಂದು ಮಿಶ್ರಣವನ್ನು ತಯಾರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

ಈ ಮಿಶ್ರಣವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಮುಖದ ಮೇಲೆ ಸಮವಾಗಿ ಹಚ್ಚಿ, ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದವರೆಗೆ ಇರಲು ಬಿಡಿ. ಅನಂತರ ಇದನ್ನು ತಣ್ಣೀರಿನ ಸಹಾಯದಿಂದ ತೊಳೆಯಿರಿ.ಈ ಮೂರು ಪದಾರ್ಥಗಳಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಗುಣಗಳಿದ್ದು, ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮವನ್ನು ಹೊಳೆಯುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮ ಒಣಚರ್ಮವಾಗಿದ್ದರೆ ಅದನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.ಬಣ್ಣ ಕಳೆದುಕೊಂಡಿರುವ ಮತ್ತು ಹಾನಿಗೊಳಗಾಗಿರುವ ಚರ್ಮವು ಬೇಗನೆ ಹಳೆ ರೂಪ ಪಡೆಯಬೇಕೆಂದರೆ ಈ ಫೇಸ್ ಪ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿ.

error: Content is protected !!