ಕೊಡಗಿನಲ್ಲಿ ಸೋಂಕಿತರ ಸಂಖ್ಯೆ 2434ಕ್ಕೆ ಏರಿಕೆ : 1982 ಮಂದಿ ಗುಣಮುಖ

24/09/2020

ಮಡಿಕೇರಿ ಸೆ.24 : ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ ಗುರುವಾರ ಬೆಳಗ್ಗೆ 8 ಗಂಟೆ ವೇಳೆಗೆ 15 ಮತ್ತು ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 2 ಗಂಟೆ ವೇಳೆಗೆ 25 ಸೇರಿದಂತೆ ಒಟ್ಟು 40 ಹೊಸ ಕೋವಿಡ್-19 ಪ್ರಕರಣಗಳು ಎಂದು ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿ ಅನೀಸ್ ಕಣ್ಮಣಿ ಜಾಯ್ ಅವರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಗೋಣಿಕೊಪ್ಪ ಹಾತೂರು ಸರ್ಕಾರಿ ಶಾಲೆ ಸಮೀಪದ 47 ವರ್ಷದ ಪುರುಷ. ಗೋಣಿಕೊಪ್ಪ ಉಮಾ ಮಹೇಶ್ವರಿ ಲೇಔಟ್ ನ 5ನೇ ಕ್ರಾಸ್ 1 ನೇ ಬ್ಲಾಕ್ ನ 48 ವರ್ಷದ ಪುರುಷ. ಶ್ರೀಮಂಗಲ ನಾಲ್ಕೇರಿಯ 65 ವರ್ಷದ ಪುರುಷ. ಸೋಮವಾರಪೇಟೆ ತೋಳೂರುಶೆಟ್ಟಳ್ಳಿ ಶಾಂತಳ್ಳಿಯ 41 ವರ್ಷದ ಪುರುಷ. ಕುಶಾಲನಗರ ಗುಮ್ಮನಕೊಲ್ಲಿಯ ಜಿಎಂಪಿ ಶಾಲೆ ಸಮೀಪದ 47 ವರ್ಷದ ಪುರುಷ. ಸೋಮವಾರಪೇಟೆ ಶನಿವಾರಸಂತೆಯ ಬಸವನಕೊಪ್ಪಲುವಿನ ಬೀಟಿಕಟ್ಟೆಯ 72 ವರ್ಷದ ಪುರುಷ. ಕುಶಾಲನಗರ ಚಂದ್ರಕಲ ಲೇಔಟ್ ನ 53 ವರ್ಷದ ಪುರುಷ. ಸುಂಟಿಕೊಪ್ಪ 1ನೇ ಬ್ಲಾಕ್‍ನ ಉಳುಗುಳಿಯ 32 ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ. ಸುಂಟಿಕೊಪ್ಪ ಕಂಬಿಬಾಣೆ ಪೈಸಾರಿಯ 32 ವರ್ಷದ ಪುರುಷ. ಮಡಿಕೇರಿ ಮೂರ್ನಾಡುವಿನ ಶಾಸ್ತ್ರಿ ನಗರದ 35 ವರ್ಷದ ಪುರುಷ. ರ್ಯಾಪಿಡ್ ಆಂಟಿಜನ್ ಪರೀಕ್ಷೆಯ ಮೂಲಕ ವಿರಾಜಪೇಟೆ ಬಿಟ್ಟಂಗಾಲದ ನಂಗಳ ಗ್ರಾಮದ 74 ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ. ಮಡಿಕೇರಿ ಮಂಗಳಾದೇವಿನಗರದ ರಾಜರಾಜೇಶ್ವರಿ ದೇವಾಲಯ ಸಮೀಪದ 46 ವರ್ಷದ ಪುರುಷ. ನೆಲ್ಲಿಹುದಿಕೇರಿ ಮಣಪ್ಪುರಂ ಫೈನಾನ್ಸ್ ಸಮೀಪದ 2 ವರ್ಷದ ಬಾಲಕ. ಕುಶಾಲನಗರ ಗಂಧದಕೋಟೆ ಪೂನಮ್ ಲೇಔಟ್ ನ 36 ವರ್ಷದ ಪುರುಷ. ಮಡಿಕೇರಿ ಕಾವೇರಿ ಲೇಔಟ್ ನ 62 ವರ್ಷದ ಪುರುಷನಿಗೆ ಸೋಂಕು ದೃಢಪಟ್ಟಿದೆ.
ವಿರಾಜಪೇಟೆ ಹಾತೂರು ಗ್ರಾಮ ಮತ್ತು ಅಂಚೆಯ ಸೇತುವೆ ಸಮೀಪದ 55 ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ. ವಿರಾಜಪೇಟೆ ಕಲ್ಲುಬಾಣೆ ಅಂಚೆಯ ಅರ್ಜಿ ಗ್ರಾಮದ ಸರ್ವೋದಯ ಕಾಲೇಜು ಸಮೀಪದ 58 ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ. ವಿರಾಜಪೇಟೆ ವಿಜಯನಗರ 1ನೇ ಹಂತದ 68 ವರ್ಷದ ಪುರುಷ. ವಿರಾಜಪೇಟೆ ಕಾವೇರಿ ಕಾಲೇಜು ಸಮೀಪದ ಕಂಡಿಮಕ್ಕಿ ರಸ್ತೆಯ 30 ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ. ವಿರಾಜಪೇಟೆ ಚಿಕ್ಕಪೇಟೆಯ ಜೂನಿಯರ್ ಕಾಲೇಜು ಸಮೀಪದ 30 ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ. ಸಿದ್ದಾಪುರ ನೆಲ್ಲಿಹುದಿಕೇರಿ ಸರ್ಕಾರಿ ಶಾಲೆ ರಸ್ತೆಯ 36 ವರ್ಷದ ಪುರುಷ. ಸಿದ್ದಾಪುರ ಬಿ.ಎಸ್.ಎನ್.ಎಲ್ ಕಟ್ಟಡ ಸಮೀಪದ 35 ವರ್ಷದ ಪುರುಷ. ಸೋಮವಾರಪೇಟೆ ಮಾದಾಪುರ ನಂದಿಮೊಟ್ಟೆಯ 34 ವರ್ಷದ ಪುರುಷ. ಕುಶಾಲನಗರ ಮಾರುತಿ ಲೇಔಟ್ ನ 3ನೇ ಹಂತದಲ್ಲಿನ 70 ವರ್ಷದ ಪುರುಷ. ಕುಶಾಲನಗರ ರಥಬೀದಿಯ ಕನ್ನಿಕ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ದೇವಾಲಯ ಸಮೀಪದ 72 ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ. ಸೋಮವಾರಪೇಟೆ ಅರೆಯೂರು ಅಬ್ಬೂರುಕಟ್ಟೆಯ 24 ವರ್ಷದ ಪುರುಷ. ಮಡಿಕೇರಿ ಅಶೋಕ್ ಪುರದ ಅನ್ನಪೂರ್ಣೇಶ್ವರಿ ದೇವಾಲಯ ಸಮೀಪದ 69 ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ. ಮಡಿಕೇರಿ ಎಫ್.ಎಂಸಿ ಕಾಲೇಜು ಸಮೀಪದ ಹಿಮವನ ಲೇಔಟ್ 14ನೇ ಬ್ಲಾಕ್ ನ 58 ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ. ವಿರಾಜಪೇಟೆ ಎ.ಎನ್.ಎಫ್ ಕ್ಯಾಂಪ್ ನ 31 ವರ್ಷದ ಪುರುಷ. ವಿರಾಜಪೇಟೆ ಟಿ.ಶಟ್ಟಗೇರಿಯ ಸಿದ್ಧಾರೂಢ ಆಶ್ರಮದ 23 ವರ್ಷದ ಪುರುಷ. ತಣ್ನೀರುಹಳ್ಳ ಸರ್ಕಾರಿ ಶಾಲೆ ಎದುರಿನ 17 ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ. ಮಡಿಕೇರಿ ದೇಚೂರುವಿನ ಚೈನ್ ಗೇಟ್ ಸಮೀಪದ 21ನೇ ಬ್ಲಾಕ್ ನ 30 ವರ್ಷದ ಪುರುಷ. ಮಡಿಕೇರಿ ಎ.ಎಂ.ಸಿ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಟೋಲ್ ಗೇಟ್ ಸಮೀಪದ 38 ವರ್ಷದ ಪುರುಷ.
ರ್ಯಾಪಿಡ್ ಆಂಟಿಜನ್ ಪರೀಕ್ಷೆಯ ಮೂಲಕ ಕುಶಾಲನಗರ ಗುಡ್ಡೆಹೊಸೂರುವಿನ ಚಿಕ್ಕಬೆಟ್ಟಗೇರಿ ಗ್ರಾಮದ 37 ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ. ಸೋಮವಾರಪೇಟೆ ಒ.ಎಲ್.ವಿ ಶಾಲೆ ಸಮೀಪದ ಕಾನ್ವೆಂಟ್ ಬಾಣೆಯ 49 ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ. ಸೋಮವಾರಪೇಟೆ ಗಣಪತಿ ದೇವಾಲಯ ಸಮೀಪದ 48 ವರ್ಷದ ಪುರುಷ. ನಾಪೆÇೀಕ್ಲು ಚೊಣಕೇರಿ ರಸ್ತೆ ಸಮೀಪದ 52 ವರ್ಷದ ಪುರುಷ. ನಾಪೆÇೀಕ್ಲು ರಾಮಮಂದಿರ ಸಮೀಪದ 70 ವರ್ಷದ ಪುರುಷ ಮತ್ತು 60 ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ. ಮಡಿಕೇರಿ ನಾಪೆÇೀಕ್ಲುವಿನ ಕೊಳಕೇರಿ ಗ್ರಾಮ ಮತ್ತು ಅಂಚೆಯ 35 ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆಗೆ ಸೋಂಕು ದೃಢಪಟ್ಟಿದೆ.
ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿನ ಒಟ್ಟು ಕೋವಿಡ್-19 ಪ್ರಕರಣಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ 2434 ಆಗಿದ್ದು, 1982 ಮಂದಿ ಗುಣಮುಖರಾಗಿದ್ದಾರೆ. 419 ಸಕ್ರಿಯ ಪ್ರಕರಣಗಳಿದ್ದು, 31 ಮರಣ ಪ್ರಕರಣಗಳು ವರದಿಯಾಗಿದೆ. ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿನ ಕಂಟೈಮ್ ಮೆಂಟ್ ವಲಯಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ 356 ಆಗಿದೆ ಎಂದು ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿ ಅನೀಸ್ ಕಣ್ಮಣಿ ಜಾಯ್ ಅವರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.